Funsani maulendo

Tengerani magalimoto athu abwino ndi makosi

Timapereka maulendo apamwamba ogalimoto ndi makosi kuti tipititse patsogolo zomwe mukukumana nazo ndikukuthandizani kuti mupindule bwino. Cholinga chathu chachikulu ndizokhutiritsa.
Tengani mwayi kuti muone zojambulajambula za Bhubaneswar ndi maulendo ake pamene mukuchezera Odisha.

SL #

MTUNDU

4HRs-40KMs

8HRs-80KMs

EXTRA / HR

EXTRA / KM

1Dzire kapena Similar850150014014
2Scorpio kapena Similar1000180016016
3BRV kapena Zofanana1200220020020
4Innova Crysta1500250025023
5Honda mzinda1600260026025
6Altis2500400040038
7Fortuner3500650060055
8Audi-A3 kapena BMW-X150001000090090
9Mercedes-E6000110001000100

zolemba

  • Tsiku Loyendetsa BATA: 200 kwa Sl #1 ku 6, ndi 300 kwa 7 ku 9
  • Night Allowance (22: 00 kwa 06: 00 Hrs): Rs. 200 kwa Sl # 1 ku 6, ndi Rs. 300 ya 7 ku 9
  • Pafupi Halt Outstation: Rs. 300 kwa Sl # 1 ku 6 ndi Rs. 400 ya 7 ku 9
  • Ma kilomita ndi maola angayambe ndi kumaliza pa malo athu obwerekera (Garage Kuti Garage)
  • Pambuyo pa 4 Hrs / 40 Kms slab, mgwirizano wa maminiti 30 amaloledwa. Powonjezeredwa kwina kulikonse kwadothi, 8 Hrs / 80 Kms slab idzagwiritsidwe ntchito. Pakutha kwa 8 Hrs / 80 Kms slab, yowonjezerapo KM / Hour idzaperekedwa malinga ndi Misonkho ya Zamtundu.
  • Malipiro a msonkho, Tax Tax & Parking adzapatsidwa ndalama zowonjezereka monga momwe ziliridi GST: 5%.
  • Chifukwa cha ntchito yamagalimoto, maola 250K amawerengeka pa tsiku la kalendala kapena mtunda weniweni, uliwonse uli wapamwamba. Malipiro ayenera kukhala pa KM malinga ndi msonkho.
  • Kuima A / C kumayendetsedwa pa Pro-rata maziko.
  • Mtengo wapamwambawu udzasinthidwa ngati pali kuwonjezeka kwakukulu kwa mtengo wamtengo wapatali ndi dongosolo la msonkho.

Mapazi a A / C okongola

Wopatsa 13

Wopanga 20, Wopatsa 27

Wopanga 41, Wopatsa 45

aliponso ndi ife.

LUMIKIZANANI NAFE

kuti mudziwe zambiri komanso zambiri

ZINTHU ZOPHUNZITSIDWA:

  • SMS yodziwika bwino ikudziwitsidwa pa kutsimikiziridwa kwa kusungidwa.
  • Mauthenga a SMS / Mauthenga omwe adasankhidwa pa galimoto ndi Chauffeur pamaso pa maola 02 a Pick-up.
  • Daily News Paper, Botolo la Mchere Wachimake, Umbrella, Kitini Chothandizira Choyamba, Pepala la Ice ndi Sera Yowuma Yoperekedwa m'magalimoto onse movomerezeka.
  • Magalimoto onse ali ndi ma air-conditioned, osasuta, okoma ndi oyera.
  • Potsitsimutsa, Zipatso, Zipatso ndi Msuzi zidzakonzedwa kuti nthumwi zizipempha ndi zina zowonjezera.
  • Oyendetsa ndege ndi / kapena Mtsinje wa Sandwisi wa Mbalame ya Sandwich yomwe ili ndi Welcome Placard ku Airport / Railway Station kuti alandire alendo ndi kunyamula.
  • Maulendo a Mathanthwe a Mchenga amapereka woyendetsa woyendetsa bwino, wogonjera, wamaluso komanso odziwa misewu ndi yunifolomu ya kampani.
  • Co-Odinator ogwira mtima akufotokozedwa mwatsatanetsatane pa malo oti akwaniritse zofuna za Otsatsa pa zochitika ndi misonkhano.
  • Kuyendetsa kabuku ka koloko kumawunikira maulendo otsogolera ndi oyang'anira, maulendo oyendayenda, maulendo otsogolera komanso zochitika zapadera.
  • Mapulogalamu apadera a ngolo amapezeka pa Ukwati.
  • Mauthenga okondedwa a mnyumba akusungidwa mu Deta-maziko kuti aperekebe ntchito zothandiza pa malamulo otsatira.

KUYENERA KUTSATIRA:

  • Kulemba kwa Galimoto kumayenera kupangidwa pamaso pa maola 24. Komabe, Desi Yogwiritsira Ntchito Mabokosi angapangidwe ngati galimoto ikufunika mkati mwa maola 24.
  • Pamene mukupanga maulendo a pa intaneti, mauthenga onse apangidwe ayenera kuperekedwa.
  • Kutsatsa pa intaneti nthawi zonse kumatsatira mwamsanga kulipira. Komabe ogwira ntchito. Misonkho, Malipiro a Misonkho, Malipiro a Masitima ndi Dipatimenti ya Boma la Border Milandu imayenera kulipidwa ndi wogwiritsa ntchito panthawi yopatsa kabati.
  • Zosungirako zonse ndi zochitika zomwe zimapangidwa kudzera pa webusaiti ya Sand Sandbbles zimatsimikiziridwa ndi Maboti a Mchenga. Maboti a Mchenga ali ndi udindo wodandaula ndi kusungidwa komwe kumatsimikiziridwa molingana ndi zofuna zawo zomwe sungathe kuzilamulira.
  • Malipiro a 15% a malipiro akuti kulipira ndalama adzaperekedwa ngati kusungidwa kwachotsedwa maola a 06 kale. Kamodzi ikatuluka m'galimoto, ndalama zonse zowonetsera zimaperekedwa ndi mlendo.
  • Pambuyo pa Kutsatsa pa intaneti, Mukhoza kufufuza udindo wanu ndi malo athu opangira 24Hrs.
Pitani ku Toolbar